Mezzanine - en to vi_VN translation catalogue (59 entries)

en: Minimum length for passwords
vi_VN: Số kí tự tối thiểu cho mật khẩu

en: If ``True``, the username field will be excluded from sign up and account update forms.
vi_VN: Nếu ``Đúng``, trường tên truy cập sẽ bị loại khỏi các form đăng ký và cập nhật tài khoản.

en: List of fields to exclude from the profile form.
vi_VN: Danh sách các trường loại khỏi form profile

en: Dotted package path and class name of profile form to use for users signing up and updating their profile, when ``mezzanine.accounts`` is installed.
vi_VN: Đường dẫn và tên class của form profile cho người dùng đăng nhập và cập nhật profile, khi ``mezzanine.accounts`` được cài.

en: If ``True``, users will have their own public profile pages.
vi_VN: Nếu ``Đúng``, người dùng sẽ có trang cá nhân được công khai.

en: If ``True``, when users create an account, they will be sent an email with a verification link, which they must click to enable their account.
vi_VN: Nếu ``Đúng``, khi người dùng tạo tài khoản, họ sẽ được gửi một email kèm theo liên kết xác nhận để kích hoạt tài khoản.

en: If ``True``, when users create an account, they will not be enabled by default and a staff member will need to activate their account in the admin interface.
vi_VN: Nếu ``Đúng``, khi người dùng tạo tài khoản, mặc định họ sẽ chưa được sử dụng và người quản trị cần kích hoạt tài khoản của họ qua giao diện quản trị.

en: Account approval email addresses
vi_VN: Danh sách địa chỉ email xét duyệt

en: A comma separated list of email addresses that will receive an email notification each time a new account is created that requires approval.
vi_VN: Một danh sách (tách bới dấu phẩy) các địa chỉ email sẽ nhận được email thông báo mỗi khi có một tài khoản mới được tạo ra và cần xét duyệt.

en: Email address
vi_VN: Địa chỉ email

en: Username or email address
vi_VN: Tên truy cập hoặc email

en: Password
vi_VN: Mật khẩu

en: Invalid username/email and password
vi_VN: Tên truy cập/email và mật khẩu không đúng

en: Your account is inactive
vi_VN: Tài khoản của bạn không hoạt động

en: Password (again)
vi_VN: Mật khẩu (lần nữa)

en: Only letters, numbers, dashes or underscores please
vi_VN: Chỉ có chữ, số, gạch ngang và gạch chân được cho phép

en: Leave blank unless you want to change your password
vi_VN: Để trống trừ khi bạn muốn thay đổi mật khẩu

en: Username can only contain letters, numbers, dashes or underscores.
vi_VN: Tên truy cập chỉ có thể gồm chữ cái, số, gạch ngang hoặc gạch chân.

en: This username is already registered
vi_VN: Tên truy cập này đã được đăng kí

en: Passwords do not match
vi_VN: Mật khẩu không khớp

en: Password must be at least %s characters
vi_VN: Mật khẩu phải gồm ít nhất %s kí tự

en: This email is already registered
vi_VN: Email này đã được dùng

en: Invalid username/email
vi_VN: Tên truy cập/email không đúng

en: Successfully logged in
vi_VN: Đăng nhập thành công

en: Log in
vi_VN: Đăng nhập

en: Successfully logged out
vi_VN: Thoát thành công

en: Thanks for signing up! You'll receive an email when your account is activated.
vi_VN: Cám ơn bạn đã đăng ký! Bạn sẽ nhận được một email sau khi tài khoản đã kích hoạt.

en: A verification email has been sent with a link for activating your account.
vi_VN: Liên kết để kích hoạt tài khoản đã được gửi đến hòm thư điện tử của bạn

en: Successfully signed up
vi_VN: Đăng kí thành công

en: Sign up
vi_VN: Đăng kí

en: The link you clicked is no longer valid.
vi_VN: Liên kết không tồn tại

en: Profile updated
vi_VN: Profile được cập nhật

en: Update Profile
vi_VN: Cập nhật Profile

en: A verification email has been sent with a link for resetting your password.
vi_VN: Liên kết để đặt lại mật khẩu đã được gửi đến hòm thư điện tử của bạn

en: Password Reset
vi_VN: Đặt lại mật khẩu

en: You're already logged in.
vi_VN: Bạn đã đăng nhập

en: If you don't have an account you can <a href="%(signup_url)s?next=%(next)s">sign up</a> for one now.
vi_VN: Nếu không có tài khoản, bạn có thể  <a href="%(signup_url)s?next=%(next)s">đăng kí mới</a>.

en: <p>You can also <a href="%(password_reset_url)s?next=%(profile_update_url)s">reset your password</a> if you've forgotten it.</p>
vi_VN: <p>Bạn cũng có thể <a href="%(password_reset_url)s?next=%(profile_update_url)s">đặt lại mật khẩu</a> nếu đã quên.</p>

en: Enter your username or email address and you'll receive an email with a link you need to click, in order to log in and change your password.
vi_VN: Khai báo tên truy cập hoặc email. Bạn sẽ nhận được email kèm liên kết để đăng nhập và đổi mật khẩu

en: Update profile
vi_VN: Cập nhật Profile

en: You're already logged in. If you'd like to create a new account, you'll need to log out first.
vi_VN: Bạn đã đăng nhập. Nếu muốn tạo một tài khoản mới, bạn cần thoát ra trước

en: After signing up, you'll receive an email with a link you need to click, in order to activate your account.
vi_VN: Sau khi đăng kí, bạn sẽ nhận được một email kèm link để kích hoạt tài khoản

en: Logged in as:
vi_VN: Đăng nhập với:

en: Log out
vi_VN: Thoát

en: or
vi_VN: hoặc

en: Profile information
vi_VN: Thông tin Profile

en: Hey there, a new account has been created and requires activation.
vi_VN: Này bạn, một tài khoản mới đã được tạo và cần kích hoạt.

en: Name
vi_VN: Tên

en: Please use the link below to activate it.
vi_VN: Vui lòng dùng liên kết dưới đây để kích hoạt nó.

en: An account requires activation
vi_VN: Một tài khoản cần kích hoạt

en: Hey there, your account has been activated.
vi_VN: Tài khoản của bạn đã được kích hoạt.

en: Please use the link below to log in.
vi_VN: Vui lòng dùng liên kết dưới để đăng nhập.

en: Your account has been activated
vi_VN: Tài khoản của bạn đã được kích hoạt

en: Hey there, the password reset form was used for your account.
vi_VN: Xin chào, form đặt lại mật khẩu đã được dùng với tài khoản của bạn

en: Please use the link below to log in and update your password.
vi_VN: Vui lòng dùng liên kết dưới đây để đăng nhập và cập nhật mật khẩu

en: If you didn't request for your password to be reset, please ignore this email.
vi_VN: Nếu bạn không yêu cầu lấy lại mật khẩu, vui lòng bỏ qua email này.

en: Reset your password
vi_VN: Đặt lại mật khẩu

en: Hey there, thanks for creating your account.
vi_VN: Cảm ơn đã đăng kí tài khoản mới.

en: Activate your account
vi_VN: Kích hoạt tài khoản của mình
