Mezzanine - en to vi_VN translation catalogue (38 entries)

en: Other posts
vi_VN: Bài viết khác

en: Enable featured images in blog posts
vi_VN: Bật ảnh tiêu biểu trong các bài viết

en: Blog post URL date format
vi_VN: Định dạng ngày trong URL các bài viết

en: A string containing the value ``year``, ``month``, or ``day``, which controls the granularity of the date portion in the URL for each blog post. Eg: ``year`` will define URLs in the format /blog/yyyy/slug/, while ``day`` will define URLs with the format /blog/yyyy/mm/dd/slug/. An empty string means the URLs will only use the slug, and not contain any portion of the date at all.
vi_VN: Mỗi chuỗi chứa giá trị ``năm``, ``tháng``, hay ``ngày``, kiểm soát mức chi tiết của phần ngày tháng trong URL các bài viết. Ví dụ: ``năm`` sẽ định dạng các URL thành /blog/yyyy/slug/, trong khi ``ngày`` sẽ định dạng thành /blog/yyyy/mm/dd/slug/. Một chuỗi rỗng xác định URL chỉ sử dụng slug, và không thể chữa bất kỳ phần ngày tháng nào.

en: Blog posts per page
vi_VN: Số bài viết từng trang

en: Number of blog posts shown on a blog listing page.
vi_VN: Số bài viết hiển thị trên một trang danh sách các bài viết.

en: Blog posts RSS limit
vi_VN: Giới hạn RSS bài viết

en: Number of most recent blog posts shown in the RSS feed. Set to ``None`` to display all blog posts in the RSS feed.
vi_VN: Số bài viết mới nhất hiển thị trong RSS feed. Chọn ``None`` để hiển thị tất cả.

en: Slug of the page object for the blog.
vi_VN: Đường dẫn đến đối tượng trang của blog

en: Categories
vi_VN: Danh mục

en: Allow comments
vi_VN: Cho phép nhận xét

en: Comments
vi_VN: Nhận xét

en: Rating
vi_VN: Đánh giá

en: Featured Image
vi_VN: Ảnh tiêu biểu

en: Related posts
vi_VN: Bài viết liên quan

en: Blog post
vi_VN: Bài viết

en: Blog posts
vi_VN: Các bài viết

en: Blog Category
vi_VN: Danh mục

en: Blog Categories
vi_VN: Các danh mục

en: Quick Blog
vi_VN: Gửi nhanh Blog

en: Save Draft
vi_VN: Lưu Bản Nháp

en: Posted by
vi_VN: Gửi bởi

en: %(sometime)s ago
vi_VN: %(sometime)s trước

en: %(comments_count)s comment | %(comments_count)s comments
vi_VN[0]: %(comments_count)s nhận x

en: Tags
vi_VN: Các thẻ

en: Share on Twitter
vi_VN: Chia sẻ lên Twitter

en: Share on Facebook
vi_VN: Chia sẻ lên Facebook

en: Tag:
vi_VN: Thẻ:

en: Category:
vi_VN: Danh mục:

en: Author:
vi_VN: Tác giả:

en: Viewing posts tagged
vi_VN: Xem các thẻ bài viết

en: Viewing posts for the category
vi_VN: Xem các bài viết cho danh mục

en: Viewing posts from
vi_VN: Xem bài viết từ

en: Viewing posts by
vi_VN: Xem bài viết bởi

en: in
vi_VN: trong

en: read more
vi_VN: đọc thêm

en: Recent Posts
vi_VN: Bài viết gần đây

en: Authors
vi_VN: Tác giả
