Mezzanine - en to vi_VN translation catalogue (69 entries)

en: 1 entry deleted | %(count)s entries deleted
vi_VN[0]: %(count)s m đã xóa

en: View Entries
vi_VN: Xem các mục

en: If ``True``, emails sent to extra recipients for form submissions won't be sent from an address taken from one of the form's email fields.
vi_VN: Nếu ``Đúng``, email gửi đến các danh sách mở rộng khi gửi từ form sẽ không được gửi từ địa chỉ đã khai báo trong trường email của form.

en: Max length allowed for field values in the forms app.
vi_VN: Chiều dài tối đa cho giá trị trường trong ứng dụng forms.

en: Max length allowed for field labels in the forms app.
vi_VN: Chiều dài tối đa cho các nhãn của trường trong ứng dụng forms.

en: Char to use as a field delimiter when exporting form responses as CSV.
vi_VN: Kí tự dùng để ngăn cách một trường khi xuất ra định dạng CSV.

en: Absolute path for storing file uploads for the forms app.
vi_VN: Đường dẫn tuyệt đối để lưu các tập tin tải lên từ ứng dụng forms.

en: Extra field types for the forms app. Should contain a sequence of three-item sequences, each containing the ID, dotted import path for the field class, and field name, for each custom field type. The ID is simply a numeric constant for the field, but cannot be a value already used, so choose a high number such as 100 or greater to avoid conflicts.
vi_VN: Kiểu trường mở rộng dành cho ứng dụng forms. Nên gồm chuỗi 3 đối tượng: ID, đường dẫn đến class trường và tên trường cho mỗi kiểu trường tùy biến. ID là một hằng số duy nhất cho trường, vì vậy nên chọn một giá trị lớn, chẳng hạn như 100 hoặc lớn hơn nữa để tránh xung đột.

en: Single line text
vi_VN: Một dòng

en: Multi line text
vi_VN: Nhiều dòng

en: Number
vi_VN: Số

en: Check boxes
vi_VN: Check box

en: Multi select
vi_VN: Nhiều lựa chọn

en: Radio buttons
vi_VN: Radio button

en: File upload
vi_VN: Upload tập tin

en: Date
vi_VN: Ngày

en: Date/time
vi_VN: Ngày/thời gian

en: Date of birth
vi_VN: Ngày sinh

en: Hidden
vi_VN: Ẩn

en: Nothing
vi_VN: Không có gì

en: Contains
vi_VN: Gồm

en: Doesn't contain
vi_VN: Không có

en: Equals
vi_VN: Bằng

en: Doesn't equal
vi_VN: Không bằng

en: Is between
vi_VN: Giữa

en: required
vi_VN: bắt buộc

en: Checked
vi_VN: Đã chọn

en: Not checked
vi_VN: Không được chọn

en: and
vi_VN: và

en: Button text
vi_VN: Nhãn nút

en: Submit
vi_VN: Gửi

en: Response
vi_VN: Phản hồi

en: Send email to user
vi_VN: Gửi email đến người dùng

en: To send an email to the email address supplied in the form upon submission, check this box.
vi_VN: Để gửi email đến danh sách trong form khi submit, chọn ô này

en: From address
vi_VN: Từ địa chỉ

en: The address the email will be sent from
vi_VN: Địa chỉ email dùng để gửi

en: Send email to others
vi_VN: Gửi email đến người khác

en: Provide a comma separated list of email addresses to be notified upon form submission. Leave blank to disable notifications.
vi_VN: Dánh sách các địa chỉ email cách nhau bởi dấu phẩy được dùng để thông báo khi submit form. Để trống để tắt tính năng này

en: Subject
vi_VN: Tiêu đề

en: Message
vi_VN: Tin nhắn

en: Emails sent based on the above options will contain each of the form fields entered. You can also enter a message here that will be included in the email.
vi_VN: Các email được gửi dựa trên các thiết lập trước sẽ chứa các trường form đã được nhập. Bạn cũng có thể nhập thông điệp gửi kèm email tại đây.

en: Forms
vi_VN: Các form

en: Label
vi_VN: Nhãn

en: Type
vi_VN: Kiểu

en: Required
vi_VN: Bắt buộc

en: Visible
vi_VN: Hiện

en: Choices
vi_VN: Các lựa chọn

en: Comma separated options where applicable. If an option itself contains commas, surround the option with `backticks`.
vi_VN: Dấu phẩy tách các tùy chọn. Nếu một tùy chọn có dấu phẩy, sử dụng thêm kí tự (`) xung quanh nó.

en: Default value
vi_VN: Giá trị mặc định

en: Placeholder Text
vi_VN: Nội dung minh họa

en: Help text
vi_VN: Nội dung trợ giúp

en: Field
vi_VN: Trường

en: Fields
vi_VN: Các trường

en: Form entry
vi_VN: Mục của form

en: Form entries
vi_VN: Các mục của form

en: Form field entry
vi_VN: Mục của trường trong form

en: Form field entries
vi_VN: Các mục của trường trong form

en: View entries
vi_VN: Xem các mục

en: History
vi_VN: Lịch sử

en: View on site
vi_VN: Xem trên site

en: Home
vi_VN: Trang chủ

en: Include
vi_VN: Gồm

en: Filter by
vi_VN: Lọc bởi

en: All
vi_VN: Tất cả

en: Back to form
vi_VN: Quay lại form

en: Export CSV
vi_VN: Xuất ra CSV

en: Entries
vi_VN: Các mục

en: Delete selected
vi_VN: Đã chọn Xóa

en: No entries to display
vi_VN: Không có mục nào để hiển thị
